Weather Bac Lieu

Current weather
Update : 19h 01/06/2020
  • Temperature
    : 28°C
  • Weather
    : Nhiều mây, không mưa
  • Humidity
    : 80
  • Wind
    : Gió đông đông nam - tốc độ: 1 m/s

Forecast for next 10 days

Tuesday 02/06/2020
34°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Wednesday 03/06/2020
33°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Thursday 04/06/2020
33°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Friday 05/06/2020
33°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Saturday 06/06/2020
33°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Sunday 07/06/2020
32°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Monday 08/06/2020
33°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Tuesday 09/06/2020
35°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Wednesday 10/06/2020
35°C
26°C
Có mây, có mưa rào
Thursday 11/06/2020
35°C
26°C
Ít mây, trời nắng nóng

Temperature chart for the past 10 days