Weather Cao Bang

Current weather
Update : 13h 07/06/2020
  • Temperature
    : 36°C
  • Weather
    : Mây thay đổi, trời nắng
  • Humidity
    : 56
  • Wind
    : Gió tây nam - tốc độ: 3 m/s

Forecast for next 10 days

Monday 08/06/2020
35°C
26°C
Ít mây, trời nắng nóng
Tuesday 09/06/2020
34°C
25°C
Ít mây không mưa
Wednesday 10/06/2020
33°C
24°C
Có mây, không mưa
Thursday 11/06/2020
34°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Friday 12/06/2020
35°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Saturday 13/06/2020
34°C
23°C
Có mây, có mưa rào và dông
Sunday 14/06/2020
33°C
23°C
Có mây, có mưa rào và dông
Monday 15/06/2020
34°C
23°C
Có mây, có mưa rào và dông
Tuesday 16/06/2020
35°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Wednesday 17/06/2020
34°C
23°C
Có mây, có mưa rào và dông

Temperature chart for the past 10 days