Weather Kon Tum

Current weather
Update : 19h 05/08/2020
  • Temperature
    : 26°C
  • Weather
    : Nhiều mây, không mưa
  • Humidity
    : 84
  • Wind
    : Lặng gió

Forecast for next 10 days

Thursday 06/08/2020
28°C
24°C
Nhiều mây, có mưa vừa
Friday 07/08/2020
28°C
23°C
Có mây, có mưa rào và dông
Saturday 08/08/2020
28°C
23°C
Có mây, có mưa rào và dông
Sunday 09/08/2020
28°C
23°C
Có mây, có mưa rào và dông
Monday 10/08/2020
28°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Tuesday 11/08/2020
28°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Wednesday 12/08/2020
29°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Thursday 13/08/2020
28°C
23°C
Có mây, có mưa rào và dông
Friday 14/08/2020
29°C
23°C
Có mây, không mưa
Saturday 15/08/2020
29°C
23°C
Có mây, không mưa

Temperature chart for the past 10 days