Weather Lao Cai

Current weather
Update : 13h 07/06/2020
  • Temperature
    : 33°C
  • Weather
    : Nhiều mây, không mưa
  • Humidity
    : 63
  • Wind
    : Gió tây bắc - tốc độ: 2 m/s

Forecast for next 10 days

Monday 08/06/2020
35°C
27°C
Có mây, có mưa rào và dông
Tuesday 09/06/2020
33°C
27°C
Có mây, có mưa rào và dông
Wednesday 10/06/2020
33°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Thursday 11/06/2020
34°C
27°C
Có mây, có mưa rào và dông
Friday 12/06/2020
33°C
27°C
Có mây, có mưa rào và dông
Saturday 13/06/2020
34°C
27°C
Có mây, có mưa rào và dông
Sunday 14/06/2020
33°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Monday 15/06/2020
33°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Tuesday 16/06/2020
34°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Wednesday 17/06/2020
35°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông

Temperature chart for the past 10 days