Weather Thanh Hoa

Current weather
Update : 22h 05/08/2020
  • Temperature
    : 26°C
  • Weather
    : Đêm có mưa rào
  • Humidity
    : 97
  • Wind
    : Gió tây bắc - tốc độ: 3 m/s

Forecast for next 10 days

Thursday 06/08/2020
31°C
26°C
Nhiều mây, có mưa, mưa rào
Friday 07/08/2020
31°C
26°C
Có mây, đêm có mưa rào và dông
Saturday 08/08/2020
32°C
26°C
Có mây, đêm có mưa rào và dông
Sunday 09/08/2020
33°C
26°C
Có mây, đêm có mưa rào và dông
Monday 10/08/2020
35°C
26°C
Ít mây, trời nắng nóng
Tuesday 11/08/2020
35°C
28°C
Ít mây, trời nắng nóng
Wednesday 12/08/2020
35°C
28°C
Ít mây, trời nắng nóng
Thursday 13/08/2020
34°C
28°C
Có mây, không mưa
Friday 14/08/2020
33°C
27°C
Có mây, không mưa
Saturday 15/08/2020
34°C
27°C
Có mây, không mưa

Temperature chart for the past 10 days