Weather Ha Noi

Current weather
Update : 22h 05/08/2020
  • Temperature
    : 25.7°C
  • Weather
    : Có mưa ( AWS, cập nhật 10h40)
  • Humidity
    : 93
  • Wind
    : Lặng gió; lượng mưa 0.40mm

Forecast for next 10 days

Thursday 06/08/2020
31°C
26°C
Nhiều mây, có mưa to
Friday 07/08/2020
32°C
26°C
Nhiều mây, có mưa, mưa rào
Saturday 08/08/2020
33°C
27°C
Có mây, có mưa rào và dông
Sunday 09/08/2020
33°C
27°C
Có mây, có mưa rào
Monday 10/08/2020
33°C
27°C
Có mây, có mưa rào và dông
Tuesday 11/08/2020
34°C
28°C
Có mây, có mưa rào
Wednesday 12/08/2020
34°C
28°C
Có mây, có mưa rào
Thursday 13/08/2020
32°C
28°C
Có mây, có mưa rào
Friday 14/08/2020
30°C
27°C
Có mây, có mưa rào và dông
Saturday 15/08/2020
31°C
28°C
Có mây, có mưa rào

Temperature chart for the past 10 days