Weather Vinh Phuc

Current weather
Update : 19h 05/08/2020
  • Temperature
    : 28°C
  • Weather
    : Nhiều mây, không mưa
  • Humidity
    : 93
  • Wind
    : Lặng gió

Forecast for next 10 days

Thursday 06/08/2020
25°C
20°C
Nhiều mây, có mưa to
Friday 07/08/2020
27°C
21°C
Nhiều mây, có mưa vừa
Saturday 08/08/2020
28°C
21°C
Nhiều mây, có mưa, mưa rào
Sunday 09/08/2020
27°C
21°C
Nhiều mây, có mưa, mưa rào
Monday 10/08/2020
28°C
20°C
Nhiều mây, có mưa, mưa rào
Tuesday 11/08/2020
28°C
21°C
Nhiều mây, có mưa, mưa rào
Wednesday 12/08/2020
28°C
22°C
Có mây, có mưa rào và dông
Thursday 13/08/2020
28°C
21°C
Nhiều mây, có mưa vừa
Friday 14/08/2020
25°C
20°C
Nhiều mây, có mưa, mưa rào
Saturday 15/08/2020
26°C
21°C
Có mây, có mưa rào và dông

Temperature chart for the past 10 days